Author: a***0
Date:
Review: Llegado a tiempo, viene de muy buena calidad muy bien protegido
Màu sắc: Xanh và trắng
Price: 845.000₫
| Color | Blue and White |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Triple Row Led Bar |
| Voltage | 12V |
| Power | 40W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | >10000LM |
| SKU | sq2405281281210324 |
Brand Name: TBMX
Quality: 7071528 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: a***0
Date:
Review: Llegado a tiempo, viene de muy buena calidad muy bien protegido
Màu sắc: Xanh và trắng
Author: e***2
Date:
Review: llego en buen estado, se ve de buena calidad.
Màu sắc: Xanh và trắng
Author: Y***O
Date:
Review: A un súper precio acsecible, es ideal para colocar en coches, carros o motocicleta
Màu sắc: Xanh và trắng
Author: a***0
Date:
Review: hermoso viene en su talla y diseño 👌 ♥️ 😍 💕 😊 🙌 👌 ♥️ 😍 💕 😊 🙌 👌 ♥️ 😍 💕 😊 🙌 👌 ♥️ 😍 💕 😊 🙌 👌 ♥️ 😍 💕 😊 🙌 👌 ♥️ 😍 💕 😊 🙌 👌 ♥️ 😍 💕 💝💝💝💝💖💖💖💖💖💖💖💖✨️✨️✨️✨️✨️✨️✨️✨️✨️✨️🌸❤️❤️❤️❤️🙌🙌🙌🙌🙌🙌🌸🌸🌸🌸🏵🏵🏵🏵🏵🏵🏵🏵🏵😘🏵🌸🌸🌸🌸🌸🌸🌼🌺🌺🌼🌺🌺🌺🌺🌼🌼💖💖💖
Màu sắc: Xanh và trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm